Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng thường xuyên có ô tô đậu trên vỉa hè đường Nguyễn Trường Tộ (gần chắn đường sắt Nguyễn Trường Tộ) nhất là vào khoảng thời gian 17h. Kính mong lực lượng cảnh sát giao thông tuần tra xử lý vi phạm tại địa điểm phản ánh. Xin cảm ơn
1/2
1
2
Lượt xem: 233
Ngày gửi: 18:52 07/08/2019
Hạn xử lý: 16/08/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế trả lời như sau:

Qua phản ánh, Công an thành phố sẽ chỉ đạo đội Cảnh sát Giao thông - Trật tự xác minh hành vi vi phạm, tra cứu thông tin phương tiện để từ đó xử lý theo quy định của pháp luật. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:24 09/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Người dân xin góp ý, công an TP Huế nên đính kèm một số ảnh hiện trường lực lượng đi kiểm tra xử lý như các phản ánh khác.Do theo quy định hình ảnh của người dân không được dùng để phat " nguội ". Kính mong Công an TP Huế nên phân loại phản ánh về ô tô vi phạm của người dân sang diện cần xử lý ngay lập tức và có lực lượng túc trực sẵn cho dù thời điểm nào cũng nhanh chóng đến hiện trường xử lý thì mới đáp ứng được phản ánh của người dân
CDTC (1) - 17:42 09/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505