Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đèn chiếu sáng đoạn từ ngã tư đường Bế Văn Đàn đến trường THPT Nam Đông thuộc Tổ dân phố 1, Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông không được chiếu sáng đã hơn 3 ngày, trong khi đó các tuyến đường khác vẫn được chiếu sáng bình thường. Tình trạng trên kéo dài đến nay nhưng không thấy điện lực Nam Đông khắc phục, ảnh hưởng đến cuộc sống của người dân và nguy cơ gây nguy hiểm cho các phương tiện tham gia giao thông.
Trân trọng
Lượt xem: 268
Ngày gửi: 20:16 04/08/2019
Hạn xử lý: 13/08/2019
Kết quả xử lý
UBND huyện Nam Đông

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, UBND huyện Nam Đông kiểm tra và trả lời như sau:

- Vào lúc 7 giờ 30 phút ngày 05/8/2019 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện đã tiến hành kiểm tra thông tin phản ảnh của quý Ông/Bà là đúng. Hệ thống điện chiếu sáng tại đường nội thị (đoạn từ đường Bế Văn Đàn đến đường Võ Hạp) với chiều dài khoảng 400m, đã ngưng hoạt động từ ngày 03/8/2019 đến ngày 05/8/2019.

- Nguyên nhân: Hệ thống hẹn giờ bị hư hỏng.

- Kết quả khắc phục: Phòng Kinh tế và Hạ tầng đã chỉ đạo đơn vị quản lý vận hành hệ thống điện chiếu sáng tiến hành thay thế hệ thống hẹn giờ, hiện nay hệ thống điện chiếu sáng tại khu vực này đã vận hành ổn định vào lúc 9 giờ 30 phút ngày 05/8/2019. (Đính kèm hình ảnh)

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:35 06/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505