Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Vào tối 02/8/2019, trên đường Tăng Bạt Hổ, đoạn từ cầu Bãi Dâu đến cầu Bạch Yến và một đoạn Đào Duy Anh đã xảy ra tình trạng rải tờ rơi cho vay tiền, gây mất vệ sinh, mỹ quan thành phố. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý triệt để tình trạng nêu trên.
1/9
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Lượt xem: 195
Ngày gửi: 15:47 03/08/2019
Hạn xử lý: 13/08/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế; UBND Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế tiến hành xác minh và trả lời như sau:

Công an thành phố đã chỉ đạo lực lượng liên quan kiểm tra xác minh, tuy nhiên vẫn chưa xác định được đối tượng thực hiện. Công an thành phố sẽ tiếp tục xác minh, xử lý cá nhân, tổ chức có hành vi rải tờ rơi cho vay tiền trên đường Tăng Bạt Hổ theo quy định của pháp luật.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 18:36 14/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505