Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Cầu Ngói Thanh Toàn khô hạn và rác mọi nơi. Rất mong cơ quan có thẩm quyền để ý đến. Là nơi khách thập phương ghé qua và là biểu tượng đồng quê ở Huế, nhìn rất phản cảm.
Hình ảnh chụp ngày 02/8/2019
Lượt xem: 185
Ngày gửi: 11:59 02/08/2019
Hạn xử lý: 13/08/2019
Kết quả xử lý
UBND Thị xã Hương Thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND Thị xã Hương Thuỷ đã chỉ đạo UBND xã Thủy Thanh kiểm tra và cử lực lượng xử lý. Hiện nay, tại vị trí phản ánh đã được dọn dẹp sạch sẽ. (Đính kèm hình ảnh)

Đồng thời UBND xã Thủy Thanh sẽ tăng cường tổ chức tuyên truyền, nhắc nhở cho người dân và khách du lịch bỏ rác đúng nơi quy định tránh gây ô nhiễm môi trường và gây mất mỹ quan khu du lịch.

UBND Thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 16:35 09/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505