Phản ánh, kiến nghị
Bãi tập kết chất thải xây dựng, bụi, bẩn, tại trung tâm thành phố, kiệt 85 đường Hồ Đắc Di, đối diện đường Nguyễn Khánh Toàn, phường An Cựu. Kính mong cơ quan chức năng xem xét.
Lượt xem: 209
Ngày gửi: 09:57 01/08/2019
Hạn xử lý: 15/08/2019
Kết quả xử lý
Đại học Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Đại học Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, Đại học Huế đã yêu cầu đơn vị thi công công trình thoát nước của thành phố không được đổ đất, rác thải và đồng thời cắm biển cấm đỗ rác tại khu vực trên.

Đại học Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 10:20 09/12/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505