Phản ánh, kiến nghị
Tôi xin hỏi trong hợp đồng lao đông đi nước ngoài các điều cụ thể nhưng mục có xác nhận của người lao động có nơi cư trú hợp pháp nhưng UBND phường An Cựu ko xác nhận tôi đã đem lên Trung tâm Xúc tiến việc làm và Sở Lao Đông đã gọi điện về nhưng phường ko xác nhận. Hỏi phải đi về đâu để giải quyết trường hợp này!
1/2
1
2
Lượt xem: 306
Ngày gửi: 09:53 13/12/2018
Hạn xử lý: 31/12/2018
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Chào Bạn.

UBND phường đã hướng dẫn ông Hoàng Ngọc Văn đến phòng công chứng trên địa bàn tỉnh TT Huế thực hiện công chứng theo đúng quy định

Chân thảnh cảm ơn phản ánh của bạn

Ngày xử lý: 02:33 24/12/2018
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (12)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505