Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Bể bơi trong nhà Lê Quý Đôn dùng quá nhiều clo để lọc nước, có thể gây tác hại tới da và hô hấp của người bơi - nhất là các cháu bé, chiếm phần lớn khách bơi. Đề nghị nghiên cứu giải pháp lọc nước an toàn hơn.
Lượt xem: 157
Ngày gửi: 11:08 26/07/2019
Hạn xử lý: 05/08/2019
Kết quả xử lý
Sở Văn hóa, Thể thao

Kính chào Ông/Bà.

Về ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, Sở Văn hoá và Thể thao tỉnh Thừa Thiên Huế trả lời như sau:

Trong thời gian vừa qua, do lượng vận động viên lớn đến tham gia giải nên Trung tâm thể thao đã tiến hành xử lý tăng lượng Clo để khử trùng nước tốt hơn. Sau khi giải kết thúc, Trung tâm sẽ xử lý khử trùng bể bơi theo quy định.

Chân thành cảm ơn ý kiến góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các ý kiến góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:30 13/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505