Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng lốp xe đặt trên vỉa hè tại ngã tư Hùng Vương - Nguyễn Huệ - Bà Triệu gây mất mĩ quan đô thị, tại cột đèn xanh đèn đỏ đường Hùng Vương gần cây xăng. Kính mong phường Phú Nhuận nhanh chóng giải quyết.
Lượt xem: 162
Ngày gửi: 11:11 17/07/2019
Hạn xử lý: 25/07/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, UBND Phường Phú Nhuận đã chỉ đạo Công an Phường, Tổ trật tự đô thị, công chức đô thị Phường 03 lần (02 ngày liên tiếp) đến khu vực mà quý Ông/Bà phản ánh, thu giữ các lốp xe, các vật dụng đặt, để mất mỹ quan ở khu vực này. Nếu còn tình trạng này UBND Phường sẽ xử lý theo quy định pháp luật. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và rất mong tiếp tục nhận được các phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:42 29/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505