Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng để xe lộn xộn, buôn bán lấn chiếm vỉa hè trước mặt cung An Định (phía mặt đường Nguyễn Huệ). Mong cơ quan chức năng xử lý và đề nghị có đính kèm ảnh. Xin cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 159
Ngày gửi: 09:44 03/07/2019
Hạn xử lý: 11/07/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận kiểm tra và trả lời như sau:

UBND Phường đã chỉ đạo lực lượng công chức phụ trách đô thị, tổ trật tự đô thị, Công an phường đã tiến hành kiểm tra, yêu cầu tháo bạt che, sắp xếp xe gọn gàng, không ảnh hưởng lối đi lại bà con nhân dân, mất mỹ quan đô thị.

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:11 09/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Rất mong phường Phú Nhuận sử dụng camera giám sát để phạt nguội xe đậu đỗ không đúng quy định cũng như kịp thời xử lý trật tự đô thị. Hiện nay phường chỉ dùng đển phòng chống tội phạm còn vấn đề khác chưa thấy đề cập đến
CDTC (1) - 21:51 11/07/2019
Mong sơma tương tác lại
CDTC (1) - 21:51 11/07/2019
Xin trân trọng cám ơn ý kiến phản ánh ! UBND Phường sẽ chỉ đạo các lực lượng làm nhiệm vụ trật tự đô thị thường xuyên kiểm tra ,xử lý ,chấn chỉnh trật tự ở khu vực này.
Phường Phú Nhuận - 15:20 22/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505