Phản ánh, kiến nghị
Tại đầu kiệt 214 đường Phan Bội Châu, phường Trường An. đơn vị thi công hệ thống thoát nước không hoàn trả mặt bằng bê tông theo hiện trạng ban đầu, dẫn đến mất an toàn khi tham gia giao thông. Đề nghị cơ quan chức năng chỉ đạo chủ đầu tư dự án này hoàn trả lại sau hơn 1 năm đã thi công xong. Xin cám ơn!
Lượt xem: 157
Ngày gửi: 16:32 02/07/2019
Hạn xử lý: 11/07/2019
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà. 

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Công ty đã chỉ đạo Ban Quản lý dự án yêu cầu Tư vấn, Nhà thầu tiến hành hoàn trả mặt đường bê tông xi măng tại vị trí phản ánh đảm bảo yêu cầu kỹ thuật vào ngày 06/7/2019. (Đính kèm hình ảnh)

Công ty chân thành cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:09 08/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505