Phản ánh, kiến nghị
Cháy rừng lớn ở tại thôn Hưng Long - Thượng Hoà, xã Phong Hiền, huyện Phong Điền. Đường từ thị trấn Phong Điền về Vị trí cách khu công nghiệp Phong Điền 3km. Kính đề nghị tăng cường đội chữa cháy giúp.Trân trọng!
Lượt xem: 1006
Ngày gửi: 14:52 29/06/2019
Hạn xử lý: 09/07/2019
Kết quả xử lý
Công an tỉnh

Kính chào Ông/Bà. 

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh đã triển khai lực lượng Cảnh sát phòng cháy chữa cháy, huy động nhiều xe chữa cháy và cán bộ chiến sỹ đến hiện trường phối hợp cùng lực lượng tại chỗ gồm công an huyện, lực lượng kiểm lâm, lực lượng dân quân và người dân xung quanh tham gia chữa cháy rừng. Đến 17h50' cùng ngày đám cháy được dập tắt hoàn toàn. Thống kê ban đầu, thiệt hại khoảng 18 ha rừng tràm, keo tái sinh của xã Phong Hiền. Nguyên nhân đang được cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:02 30/06/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
người phản ánh này phải vào chửa cháy khi đó mới bình luận phản ánh. chứ cứ ngồi iên mà bấm bấm phản ánh thì ai là người góp sức để chữa cháy
CDTC (1) - 17:24 30/06/2019
Đồng ý với ý kiến trên
CDTC (2) - 19:44 01/07/2019
trang đô thị thông minh này là trang tổng hợp cơ bản nhất của tỉnh, các vấn đề phản ảnh sẽ được tiếp thu và giải quyết ngay, nên có gì mọi người cứ trao đổi ở đây.
CDTC (3) - 06:44 02/07/2019
trang đô thị thông minh này là trang tổng hợp cơ bản nhất của tỉnh, các vấn đề phản ảnh sẽ được tiếp thu và giải quyết ngay, nên có gì mọi người cứ trao đổi ở đây.
CDTC (3) - 06:44 02/07/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (51)
Công an tỉnh (50)
Viettel Thừa Thiên Huế (48)
FPT Thừa Thiên Huế (35)
VTVcab tại Huế (23)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Vinh An (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505