Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi các cơ quan chức năng.
Tại ngã ba đường Mai Thúc Loan và Phan Đăng Lưu, quán cafe đã dùng đèn chiếu lazer xuống mặt đường gây nhiều người chú ý, gây nguy hiểm khi tham gia giao thông. Vấn đề này đã phản ánh tại đường Bà Triệu và đã được xử lý. Kính mong cơ quan chức năng xử lý dứt điểm trên địa bàn toàn tỉnh
Lượt xem: 272
Ngày gửi: 22:17 28/06/2019
Hạn xử lý: 09/07/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Hòa

Kính chào Ông/Bà. 

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường Phú Hoà đã mời hộ kinh doanh tại địa chỉ 15 Mai Thúc Loàn lên làm việc và cho cam đoan cam kết không sử dụng dèn laser chiếu xuống đường. (Đính kèm biên bản làm việc) 

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 07:53 02/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505