Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Trước mặt số nhà 48 Ngô Quyền có lắp camera an ninh của phường Vĩnh Ninh nhưng khu vực đường Ngô Quyền xung quanh bệnh viện trung ương luôn luôn xảy ra tình trạng lấn chiếm vỉa hè với những đồ uống thức ăn không biết trách nhiệm quản lí của phường như thế nào khi đã gắn camera. Trân trọng cảm ơn!
Lượt xem: 235
Ngày gửi: 11:01 27/06/2019
Hạn xử lý: 05/07/2019
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vĩnh Ninh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã phối hợp các ngành liên quan tổ chức nhiều đợt ra quân xử lý các trường hợp buôn bán rong bạ tại tuyến đường Ngô Quyền, đặc biệt xử lý tại quầy tập hóa ABC. Đến nay, các lực lượng chức năng vẫn đang tiến hành xử lý các trường hợp vi phạm tại tuyến đường Ngô Quyền. (Đính kèm hình ảnh)

Trong thời gian tới, UBND phường sẽ tiếp tục phối hợp với các ngành liên quan tiếp tục xử lý các trường hợp trên để đảm bảo thông thoáng vỉa hè, thuận tiện cho giao thông đi lại tại tuyến đường Ngô Quyền.

Việc lắp camara an ninh tại địa điểm trên phục vụ việc đảm bảo an ninh trật tự và phòng chống tội phạm, trong thời gian camera qua đã phát huy hiệu quả giúp công an phường trong công tác phòng chống tội phạm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:24 05/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
UBND Phường chỉ lắp camera để phòng chống tội phạm vì sao không dùng để xử lý trật tự đô thị luôn hay là vì xử lý trật tự đô thị làm tốn thời gian hơn và nhiều lần
CDTC (1) - 14:16 05/07/2019
Mong cơ quan chức năng sớm tương tác lại với dân
CDTC (1) - 14:16 05/07/2019
Thực hiện kế hoạch đảm bảo ANTT trên địa bàn UBND phường đang chỉ đạo CA phường trích xuất Camera để xử lýcác trường hợp vi phạm để đảm bảo thông thoáng vỉa hè, thuận tiện cho giao thông đi lại tại tuyến đường trên địa bàn phường
Phường Vĩnh Ninh - 13:21 17/07/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505