Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh về việc quán cà phê không bố trí nơi để xe cho khách. Xe để chiếm hết lối đi của xóm gây trở ngại lối đi chung của xóm. Kính mong Ủy ban phường xử lý triệt để vấn đề trên. Địa chỉ đối diện kho bạc nhà nước 68 Tố Hữu. Ảnh được chụp lúc 9h sáng ngày 4/4/2021. Tôi xin chân thành cảm ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 67
Ngày gửi: 10:05 04/04/2021
Hạn xử lý: 15/04/2021
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã kiểm tra, nhắc nhở chủ quán không được để xe lấn chiếm lòng lề đường, chủ quán đã cam kết chấp hành. Nếu tiếp tục vi phạm thì UBND phường sẽ xử lý theo quy định. (Đính kèm biên bản làm việc)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:58 08/04/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236681
Đang truy cập: 2193
Zalo: 0941260505