Phản ánh, kiến nghị
Chỗ ngồi của người nhà bệnh nhân tại khoa cấp cứu Bệnh viện TW Huế được bố trí thành nơi để chậu cây, khiến người nhà bệnh nhân khi chờ bệnh không có chỗ ngồi. Trong khi đây là hành lang ngồi chứ không phải là hành lang trồng cây. Đề nghị đưa các chậu cây đi đến vị trí thích hợp đúng công năng. Ngoài ra đây là cây có gai ở lá, nếu người nhà vô tình sẽ bị cây làm rách da. Hình ảnh được chụp lúc 20h ngày 03/04/2021. Mong cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 306
Ngày gửi: 22:08 03/04/2021
Hạn xử lý: 14/04/2021
Kết quả xử lý
Bệnh viện Trung ương Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Bệnh viện Trung ương Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Tại vị trí này thường xuyên có xe cấp cứu lên xuống nên Bệnh viện quy định đây không phải là khu vực để Bệnh nhân và người nhà ngồi chờ.

Bệnh viện đã bố trí rất nhiều ghế đá ở khu vực này cùng các bảng biểu hướng dẫn. Phía bên trong cũng đã bố trí đầy đủ ghế cho người nhà, người bệnh ngồi. Người nhà bệnh nhân theo dõi tình hình bệnh nhân qua camera tại khu vực ngồi chờ.

Bệnh viện Trung ương Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/6
1
2
3
4
5
6
Ngày xử lý: 11:23 06/04/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
nhà ông Thao ở đường Tỉnh lộ 6. Thị Trấn Phong Điền. Làm mái che lấn chiếm lề đường
CDTC (1) - 13:15 06/04/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 15:26 06/04/2021
bvien đã tính toán các phương án phù hợp, ko biết gì mà đi phản ánh, mất công cquan chủ quản trả lời
CDTC (2) - 17:14 06/04/2021
ghế bố trí ngồi đúng chỗ không ngồi. lại phản ánh ngồi ngay cửa cấp cứu. đúng là phản ánh không mang tính xây dựng
CDTC (3) - 20:08 06/04/2021
đúng là không biết gì cũng đưa lên phản ánh. Nhìn ảnh cũng biết là vị trí này không phải chỗ để ngồi. Tôi mà là làm công tác sàn lọc phản ánh ban đầu, là mấy phản ánh kiểu này không có được đăng lên, mất thời gian cho các bên xử lí.
CDTC (4) - 10:49 07/04/2021
đúng vậy, có những phản ánh tào lao, ko đúng, ko hiểu quy định hay tình hình mà cứ đăng bừa, phán đại làm mất công cơ quan chức năng xử lý
CDTC (2) - 03:09 11/04/2021
ông nào phản ánh cái này nên xem lại.
CDTC (5) - 22:02 07/04/2021
rất chính xác ! hợp lí
CDTC (6) - 21:08 08/04/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236756
Đang truy cập: 2214
Zalo: 0941260505