Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường không sáng tại vị trí đối diện nhà số 8, kiệt 13 đường Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy ảnh hưởng đến cuộc sống và sinh hoạt của bà con nhân dân. Kính mong các cấp chính quyền quan tâm. Xin cám ơn.
Lượt xem: 169
Ngày gửi: 21:15 28/03/2021
Hạn xử lý: 07/04/2021
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính chào ông/bà

Sau khi nhận được phản ánh của ông/bà, UBND phường Thủy Dương đã tổ chức kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã thống kê, tổng hợp các bóng đèn bị hỏng của hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn phường để báo cáo phòng Quản lý Đô thị thị xã Hương Thủy để đưa vào dự toán sửa chữa hàng quý. dự kiến sẽ khắc phục các bóng đèn bị hỏng trên địa bàn phường vào quý 2 năm 2021.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:21 30/03/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Vấn đề là Bóng đèn này không phải bị hỏng (Cháy) mà là chưa đấu nối - Do UBND phường Thủy Dương thi công đổi vị trí cột điện. Việc này xử lý rất đơn giản mà kéo dài. Mong Quý Anh/Chị quan tâm.
CDTC (1) - 11:28 30/03/2021
Alo
CDTC (1) - 11:29 30/03/2021
Hôm bữa thì bảo sẽ xử lý trước Tết Nguyên Đán để bà con ăn Tết. Bây giờ lại hẹn tiếp, nói suông vậy quý vị
CDTC (2) - 12:04 30/03/2021
tuyến đèn đường QL1a từ ngã tư hòa mỹ vào đến hết đia phân tdp tân lâp bị hư hỏng ko đỏ đèn đc
CDTC (3) - 05:59 31/03/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 13:49 31/03/2021
Đèn đường sát vị trí nhà số 66 đường A So, Thị Trấn A Lưới, Huyện A Lưới (gần trụ sở Điện lực) đã hơn một năm không sáng nhưng không được quan tâm sửa chữa.
CDTC (4) - 16:23 31/03/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 09:01 01/04/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236999
Đang truy cập: 2315
Zalo: 0941260505