Phản ánh, kiến nghị
Gắn biển tên đường Lê Đại Hành giáp với đường Trần Văn Kỷ.
Đề nghị đơn vị liên quan về kiểm tra và gắn biển tên đường Lê Đại Hành giáp với đường Trần Văn Kỷ trên địa bàn phường Tây Lộc, TP Huế để nhân dân dễ tìm. Đường đã làm hơn 10 năm và là một trong những tuyến đường chính của phường nhưng góc này chưa được gắn biển từ trước cho đến nay. Trân trọng.
1/2
1
2
Lượt xem: 61
Ngày gửi: 11:35 17/03/2021
Hạn xử lý: 30/03/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Công ty được UBND thành phố giao quản lý các cột bảng tên đường trên địa bàn thành phố, tuy nhiên việc quyết định đầu tư, lắp đặt mới cột bảng tên đường thuộc thẩm quyền của UBND thành phố Huế; Công ty sẽ sớm đề xuất UBND Thành phố xem xét bố trí kinh phí để lắp cột bảng tên đường Lê Đại Hành – Trần Văn Kỷ.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:18 24/03/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đường đã làm hơn 10 năm, đến nay vẫn chưa có bảng tên đường. Các ông đi làm việc gì và ở đâu vậy?
CDTC (1) - 17:54 26/03/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Vietcombank (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236746
Đang truy cập: 2215
Zalo: 0941260505