Phản ánh, kiến nghị
Xe buýt Phương Trang chậm bán vé tháng. Hiện tại đã vào sử dụng được vài tháng nhưng xe buýt Phương Trang chưa bán vé tháng cho khách hàng, rất nhiều khách hàng yêu cầu nhưng chỉ nghe trả lời của nhân viên là công ty chưa có chính sách. Đề nghị cơ quan quản lý xem lại cam kết dự án của Phương Trang, đốc thúc thi hành bán vé tháng cho khách hàng, hoặc phải có biện pháp chế tài.
Lượt xem: 71
Ngày gửi: 14:10 14/03/2021
Hạn xử lý: 24/03/2021
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải tỉnh Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ảnh của quý Ông/Bà, Sở Giao thông vận tải tỉnh Thừa Thiên Huế đã yêu cầu Chi nhánh Huế - Công ty cổ phần xe khách Phương Trang FUTA BUS LINES trả lời phản ảnh, kiến nghị của Tổ chức/công dân trên Hệ thống thông tin dịch vụ Đô thị thông minh của Tỉnh mã số phản ánh 140321022 đề nghị giải trình.

Đến nay, Sở Giao thông vận tải đã nhận được giải trình cụ thể như văn bản ngày 20/3/2021 của Chi nhánh Huế - Công ty cổ phần xe khách Phương Trang FUTA BUS LINES. (Đính kèm văn bản)

Sở Giao thông Vận tải chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:26 25/03/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cần làm rõ khi nào sẽ điều tra, lấy ý kiến xong, dự kiến phát hành vé khi nào, UbNd cần xem lại các thoả thuận PT đã ký kết khi đầu tư. cám ơn quý ban đã hồi đáp.
CDTC (1) - 14:32 25/03/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236596
Đang truy cập: 2153
Zalo: 0941260505