Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị thu gom rác tại xóm 4A, thôn Dưỡng Mong, xã Phú Mỹ, huyện Phú Vang. Do nghỉ thu gom rác từ ngày 28 tháng 12 âm lịch đến ngày 10 tháng giêng vẫn chưa thu gom rác. Bà con đem rác ra từ ngày mồng 6 tháng giêng đến chừ bốc mùi hôi thối gây ô nhiễm môi trường.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 91
Ngày gửi: 10:59 21/02/2021
Hạn xử lý: 03/03/2021
Kết quả xử lý
Xã Phú Mỹ

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Phú Mỹ kiểm tra và trả lời như sau:

Ngay khi nhận được thông tin phản ánh UBND xã đã cho kiểm tra và đã yêu cầu đội thu gom rác thải sinh hoạt thực hiện việc thu gom, xử lý để đảm bảo vệ sinh môi trường. Hiện nay, việc rác thải sinh hoạt ùn ứ trong tết không được thu gom tại xóm 4, thôn Dưỡng Mong đã được thu gom, xử lý đảm bảo vệ sinh môi trường. (có hình ảnh đính kèm)

UBND xã chân thành cám ơn ông bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 11:02 23/02/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Vietcombank (100%)
Phòng Tài nguyên và Môi trường thị xã Hương thủy (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505