Phản ánh, kiến nghị
Mặt đường bị bong tróc và tạo ổ gà tại cầu cửa Hậu phía bệnh viện Quân Y 268, phường Thuận Lộc, Thành phố Huế gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông. Kiến nghị đơn vị quản lý tuyến đường sớm khắc phục. Xin cám ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 20
Ngày gửi: 18:28 19/02/2021
Hạn xử lý: 02/03/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế sẽ yêu cầu đơn vị duy tu đường bộ nâng cấp, sửa chữa vị trí hư hỏng này trong Quý I/2021.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:35 22/02/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505