Phản ánh, kiến nghị
Khu vực Nguyễn Du nhậu karaoke gây ồn ào. Khu vực đường Nguyễn Du từ Nhà thờ Tin lành đến Chùa Ông karaoke thường xuyên hành hạ dân xung quanh. Video ngày mùng 2 Tết Âm lịch. Đề nghị lập lại yên ổn để được một cái tết vui vẻ.
Lượt xem: 21
Ngày gửi: 10:30 18/02/2021
Hạn xử lý: 01/03/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Cát

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Cát kiểm tra và trả lời như sau:

Theo thông tin phản ánh, tình trạng người dân hát karaoke gây ồn ào khu vực đường Nguyễn Du từ Nhà thờ Tin lành đến Chùa Ông thường xuyên hành hạ dân xung quanh là không chính xác. Việc hát karaoke trong khoảng thời gian trước 22h đêm là trong khoảng thời gian cho phép. Tuy nhiên, qua phản ảnh của người dân đã xảy ra vào ngày mùng 2 Tết (13/02/2021); đến ngày mùng 7 Tết (18/02/2021), UBND phường đã đi kiểm tra và nhận thấy không còn xảy ra việc hát karaoke nữa.

Video gửi phản ánh từ đêm mồng 2 Tết âm lịch thì có thể thông cảm, tạo điều kiện trong những ngày tết và đến nay đã không còn tình trạng trên xảy ra. Rất mong người dân xung quanh thông cảm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:04 23/02/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
23/02/2021 11h đêm vẫn tiếp diễn karaoke Hát live đàn ghita trống xuyên đêm. Khu vực sau lưng kiệt 16-24 nguyễn du!
File đính kèm:
CDTC (1) - 23:19 23/02/2021
nhà bán bia và hát karaoke cạnh kiệt 35 nguyễn du hay hát karaoke cho đến khuya. Trong 1 tuần đi địa bàn sẽ thấy thui.
CDTC (2) - 18:22 25/02/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Công ty TNHH nhà nước một thành viên Quản lý khai thác Công trình Thủy lợi Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Quảng Vinh (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505