Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay có 1 đống rác ngay giữa Đường số 4 gần số nhà 24 Khu An Cựu City. Lúc đầu đây chỉ là đống đất bùn sau lụt nhưng có một số hộ dân thiếu ý thức đã ra vứt rác lên làm choáng đường đi. Mong Hue-S liên lạc với BQL Khu An Cựu City để xử lý tình trạng này.
1/2
1
2
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 14:23 16/10/2020
Hạn xử lý: 27/10/2020
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần Đầu tư IMG

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần Đầu tư IMG kiểm tra và trả lời như sau:

Lời đầu tiên thay mặt chủ đầu tư khu đô thị An Cựu, Công ty xin gởi lời chào đến quý dân cư vì sự bất tiện vừa qua. Do trong thời gian qua, tỉnh Thừa Thiên Huế đã trải qua cơn lụt lớn, lượng đất bùn vùi lấp trên các tuyến đường trong khu đô thị rất nhiều, mặc dù lực lượng vệ sinh của công ty đã chủ động làm việc liên tục nhưng cũng không thể vệ sinh kịp. Sau khi tiếp nhận được thông tin, Công ty đã cho bộ phận vệ sinh dọn dẹp trả lại môi trường xanh, sạch cho khu đô thị.

Công ty cổ phần Đầu tư IMG chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:15 16/10/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505