Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi Hue-S. Ở đoạn đường phía trước số nhà 70 Mạc Đĩnh Chi, phường Phú Cát, là đoạn đường đi học của các trường Phú Cát và trường Nguyễn Du, trước đợt mưa lũ, đã có mấy ổ gà nhỏ nên học sinh đi học bằng xe đạp không để ý thường xuyên bị ngã, tai nạn ở đoạn này. Nay sau lũ, các ổ gà to và sâu hơn, buổi tối hôm trước có người đi xe đạp do không thấy rõ nên ngã vào chỗ này, xe hư hỏng nặng, người thì ngã trầy xước chảy máu nhiều, người dân quanh đó đã lấy cây giăng để người đi đường để ý mà tránh. Kính mong các ban ngành sẽ lưu ý và có kế hoạch tu sửa phần đường này giúp dân. Xin cảm ơn rất nhiều.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 33
Ngày gửi: 06:56 15/10/2020
Hạn xử lý: 26/10/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế đã yêu cầu đơn vị duy tu đường bộ kiểm tra và sẽ thực hiện sửa chữa, đảm bảo giao thông vị trí này trong tháng 10/2020 (khi thời tiết thuận lợi).

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:53 16/10/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505