Phản ánh, kiến nghị
Không có nước sạch để sinh hoạt cho dân cư. Nước lũ đã vào bể nước ngầm tại Chung Cư Xuân Phú (KHU NHÀ A) thuộc Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Xuân Phú, đề nghị chủ đầu tư xử lý gấp để người dân có nước sạch sinh hoạt.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 50
Ngày gửi: 20:21 14/10/2020
Hạn xử lý: 26/10/2020
Kết quả xử lý
Sở Xây dựng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Xây dựng tỉnh Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua nội dung phản ánh, ngày 16/10/2020, Sở Xây dựng đã có Công văn số 3229/SXD-CCGĐ gửi Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư Xuân phú (Chủ đầu tư) và Ban Quản trị chung cư Xuân phú yêu cầu kiểm tra, khẩn trương khắc phục nội dung mà người dân phản ánh và báo cáo kết quả khắc phục gửi đến Sở Xây dựng trước ngày 20/10/2020. (Đính kèm văn bản)

Sở Xây dựng chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 11:29 17/10/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Vinh An (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505