Phản ánh, kiến nghị
Cho tôi được hỏi tất cả đoạn đường thành phố cơ bản đều có điện, tại sao đường Nguyễn Lộ Trạch nước rút đã lâu lại không có điện. Đã có gọi đường dây nóng Điện lực nhưng họ bảo tuyển đó 17, 18 dự kiến mới mở. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 107
Ngày gửi: 21:58 13/10/2020
Hạn xử lý: 23/10/2020
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Do ảnh hưởng của bão số 6, kèm thêm các yếu tố bất lợi về thời tiết và mưa lớn nên gây nên tình trạng ngập lụt nghiêm trọng trên địa bàn tỉnh. Để bảo vệ tính mạng nhân dân, những tuyến đường dây vùng thấp trũng hoặc đi qua vùng trũng bị ngập lụt sẽ cắt điện cho đến lúc nước rút hoàn toàn. Địa điểm Ông/Bà phản ánh đã được cấp điện trở lại sau khi ngành điện kiểm tra đầy đủ các yếu tố về an toàn điện.

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:47 14/10/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đường trần hữu độ tại sao vẫn chưa có điện
CDTC (1) - 16:39 14/10/2020
rứa sao khu trung cư vicolen lại đỏ điện vào lúc 20h ngày 13 /10 , lúc nước còn cao
CDTC (2) - 18:19 15/10/2020
phản hồi thông minh thế, sao lại tỵ nạnh khi mà mình không nắm hết vấn đề an toàn điện.
CDTC (6) - 06:28 22/10/2020
Khi nào an toàn người ta mở điện. Ai chả muốn bán điện kiếm tiền. Chỉ là k an toàn nên chưa mở. Chịu khó đi, kêu ca quá trời à.
CDTC (3) - 13:30 16/10/2020
mở lên giật chết ai thì điện lực lại ăn đủ.khi nào kiểm tra an toàn tự mở thôi.
CDTC (4) - 22:15 16/10/2020
Mọi người phải hiểu rằng, nhà mình cao nhưng tại sao ko có điện, là tại vì còn các chổ khác bị ngập nước, mà điện cắt thì cắt toàn tuyến, giống như nhà mình vậy thôi, cắt ATM tổng thì xem góc nào còn điện, sống là vì xã hội nữa chứ.
CDTC (5) - 01:35 17/10/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505