Phản ánh, kiến nghị
Có nhà tự ý xây viền cây vỉa hè làm mất cảnh quan đường Chế Lan viên. Trước cổng Trường mầm non Trường An.
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 09:24 14/09/2020
Hạn xử lý: 23/09/2020
Kết quả xử lý
Phường Trường An

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường Trường An tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, UBND phường đã tháo dỡ bó viền cây tại địa điểm phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:21 16/09/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
mình thấy phường nghiên cứu xem xây viền toàn bộ bồn cây cũng đẹp, trồng thêm hoa mười giờ nữa
CDTC (1) - 14:30 16/09/2020
đập viền ra thấy đẹp hơn hẳn bạn nhỉ :))
CDTC (2) - 17:53 16/09/2020
đẹp đó, ủng hộ
CDTC (3) - 16:27 17/09/2020
Đập ra đẹp thiệt:))
CDTC (4) - 15:13 17/09/2020
thấy thoáng hơn hẳn, dọn bê tông gạch đá đi là tốt hơn
CDTC (3) - 16:27 17/09/2020
Nếu là là cơ quan nhà nước xây là đúng luật, nếu người dân tự xây là sai luật. Nó giống như tôi con đường quê của tôi bùng lầy nhớp nhúp, tôi vận động các nhà xung quanh gom góp đổ bê tông làm đường cho khang trang, sạch sẽ. Nhưng mà không phải chủ trương của chính quyền thì sai luật.
CDTC (5) - 16:13 17/09/2020
Cái này tôi nghĩ người phản ánh với nhà trước mặt có khuất mắt gì nhau rồi. Đập ra đẹp thiệt. Gạch 1 nơi, đá 1 nơi.
CDTC (5) - 16:15 17/09/2020
Đừng ở đó mà đoán mò, tự ý xây không được cơ quan cấp phép thì phải đập, không nói nhiều
CDTC (3) - 16:26 17/09/2020
Sao bạn không góp ý là xây bó vỉa cây cho cả con đường luôn, như cái nhà đang làm đó sẽ đẹp
CDTC (5) - 16:35 17/09/2020
tôi nói đẹp giỡn mà ông cd3 tưởng thật :)) chứ tôi thấy chuyện này xử lý kết quả như vậy thật là hài
CDTC (2) - 21:48 17/09/2020
E thấy xây lại đẹp gọn gàng chơ có chi mô mà phản ánh lãng nhách hè, xây mà có lấn xí vỉa hè cũng chẳng sao
CDTC (4) - 7 giờ trước
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505