Phản ánh, kiến nghị
Nhà sửa chữa đã xong, đổ xà bần ra đường lâu nay không dọn đi ảnh hưởng giao thông, làm mất cảnh quang. Nhà đối diện 02 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Phú Cát, Huế
1/2
1
2
Lượt xem: 56
Ngày gửi: 19:08 06/09/2020
Hạn xử lý: 16/09/2020
Kết quả xử lý
Phường Phú Cát

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Cát kiểm tra và trả lời như sau:

Vừa qua, tuyến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm triển khai thi công hệ thống thoát nước và rải thảm nhựa đường; do đó gia đình đã tập kết vật dụng vật liệu để làm lề đường, đến nay UBND phường kiểm tra gia đình đã khắc phục và chỉnh trang khang trang. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:58 10/09/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505