Phản ánh, kiến nghị
Công an, trật tự đô thị vừa quay về là hàng rong lại xuất hiện lại ngay tại tuyến đường Đinh Tiên Hoàng, trước khu vực chỉnh trang Hồ Tịnh Tâm. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 96
Ngày gửi: 17:56 29/08/2020
Hạn xử lý: 10/09/2020
Kết quả xử lý
Phường Thuận Thành

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Thành kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã cử cán bộ đô thị xuống kiểm tra và đã yêu cầu các hộ dân dọn dẹp trả lại lề đường. Do các hộ dân buôn bán đều là người dân của phường Thuận Lộc và ở đối diện Hồ Tịnh Tâm. Thời gian tới, UBND phường Thuận Thành sẽ phối hợp với UBND phường Thuận Lộc sẽ xử lý dứt điểm các hộ buôn bán này.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:46 07/09/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505