Phản ánh, kiến nghị
Góp ý cắt tỉa cành cây nghiêng đổ ra ở đường Phùng Hưng, phường Thuận Hòa đè lên dây điện, dễ gây tai nạn cho người tham gia giao thông khi mùa mưa bảo sắp đến. Đề nghị trung tâm cây xanh cắt tỉa cành cây, vị trí cành cây đổ ra đường từ cột đèn số 16 đến cột đèn số 17 đường Phùng Hưng. Xin trân trọng cám ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 216
Ngày gửi: 15:51 23/08/2020
Hạn xử lý: 03/09/2020
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã tiến hành cắt mé các cành nhánh cây xanh từ cột đèn số 16 đến cột đèn số 17 đường Phùng Hưng vào sáng thứ tư, ngày 26/8/2020. (Đính kèm hình ảnh)

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:20 26/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cây cần chặt thì không chặt, đề nghị tt cây xanh xem lại, cây có cành to đổ ngã ra đường giữa khoảng cột đèn 16 và 17 đường Phùng Hưng (gần trước cửa hàng 102 Phùng Hưng ở cổng trường đh Nông Lâm)
CDTC (1) - 20:21 26/08/2020
chưa được chặt cành cây đổ ra đường P.Hưng
CDTC (1) - 20:23 26/08/2020
Hình ảnh tt cây xanh mé cành là ở đường Ngự Hà
CDTC (1) - 20:25 26/08/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 237008
Đang truy cập: 2319
Zalo: 0941260505