Phản ánh, kiến nghị
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG NGÃ BA CẦU LÒN BỊ MẤT ĐIỆN
Tôi xin phản ánh hệ thống chiếu sáng đoạn đường ngã ba Bùi Thị Xuân Tôn Thất Tùng (cầu Lòn) đang bị mất điện.
Kính mong cơ quan xử lý gấp để đảm bảo an toàn giao thông
Xin cảm ơn.
Lượt xem: 50
Ngày gửi: 19:25 05/08/2020
Hạn xử lý: 14/08/2020
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tối ngày 05/8/2020, Tủ điện chiếu sáng khu này bị sự cố, nên xảy ra mất điện ở tuyến đường này. Công ty khắc phục xử lý đỏ điện lúc 20h30 05/08/2020.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:09 11/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505