Phản ánh, kiến nghị
Di dời cột đèn chiếu sáng cạnh số nhà 1024 Nguyễn Tất Thành, phường Phú Bài nhưng không hoàn trả mặt bằng như ban đầu, tạo rãnh lồi lõm mất thẩm mỹ. Kính báo cáo quý cơ quan rà soát, khắc phục. Trân trọng.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 72
Ngày gửi: 10:56 05/08/2020
Hạn xử lý: 14/08/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy đã kiểm tra và yêu cầu đơn vị thi công khắc phục. (Đính kèm hình ảnh)

Phòng Quản lý đô thị thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:56 12/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trân trọng.
CDTC (1) - 12:06 12/08/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505