Phản ánh, kiến nghị
Xin hỏi tuyến đường Nguyễn Đình Chiểu và cầu gỗ, có cho phép đi xe đạp vào được không? Vì sao? Nếu cấm thì cần phải có biển báo.
Vị trí: Từ Cầu Trường Tiền đến 15 Lê Lợi (Liễu Quán)
Lượt xem: 88
Ngày gửi: 17:27 29/07/2020
Hạn xử lý: 10/08/2020
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về câu hỏi của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin tiếp thu ý kiến phản ánh của quý Ông/Bà về tình trạng xe đạp vào đường đi bộ Nguyễn Đình Chiểu và cầu gỗ. Hiện tại, đường đi bộ Nguyễn Đình Chiểu không cho phép xe đạp vào, Trung tâm đã bố trí nhân viên bảo vệ trực từ chân cầu Trường Tiền đến hết cầu gỗ Lim để thường xuyên nhắc nhở mọi người và sẽ xem xét về việc lắp biển báo cấm.

Trung tâm chân thành cảm ơn câu hỏi của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:12 01/08/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505