Phản ánh, kiến nghị
Tại 16 đường Hai Bà Trưng và các nhà trên tuyến đường lấn chiếm lề đường làm ảnh hưởng người đi bộ và giao thông
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 138
Ngày gửi: 19:49 23/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vĩnh Ninh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Tổ Quản lý đô thị phường kiểm tra, xử lý. Mặc dù đã nhắc nhở và xử lý nhiều lần nhưng một số hộ kinh doanh buôn bán tại đường Hai Bà Trưng vẫn cố tình lấn chiếm lề đường để buôn bán gây mất mỹ quan đô thị và cản trở giao thông.

Trong thời gian đến, UBND phường sẽ tiếp tục chỉ đạo Tổ quản lý đô thị thường xuyên kiểm tra, xử lý đối với các trường hợp trên để chấn chỉnh tình hình trật tự đô thị tại tuyến đường này.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/7
1
2
3
4
5
6
7
Ngày xử lý: 09:40 27/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505