Phản ánh, kiến nghị
Đường phố đã hẹp, xây dựng xong không dọn dẹp cho sạch sẽ để cát bừa bãi. Tại 25 Đường Tô Hiến Thành phường Phú Cát
1/3
1
2
3
Lượt xem: 31
Ngày gửi: 17:40 23/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Phường Phú Cát

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Cát kiểm tra và trả lời như sau:

Tại trục đường Tô Hiến Thành một số hộ dân sửa chữa nhỏ trong căn nhà và đã tập kết cát trên vỉa hè, số lượng cát tập kết tuy không nhiều nhưng các hộ thiếu nhận thức không dọn dẹp gọn gàng, để rơi vãi ra ngoài lòng đường. UBND phường đã nhắc nhở đến nay các hộ đã chấp hành không tái phạm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:10 28/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cát thì vẫn còn đó mà bảo đã xử lý rồi là sao????
CDTC (1) - 11:08 01/08/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505