Phản ánh, kiến nghị
Xin hỏi BQL bến xe khách phía Bắc Tp Huế việc thu phí tiểu tiện ở trong bến xe là 3000 đồng có đúng không?
Lượt xem: 331
Ngày gửi: 11:20 23/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Bến xe Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về câu hỏi của quý Ông/Bà, Xí Nghiệp Bến Xe phía Bắc thuộc Công ty Cổ Phần Bến xe Huế xin trả lời như sau:

Hiện nay tại phía trước nhà vệ sinh thuộc Bến xe Phía Bắc có niêm yết giá dịch vụ đi Tiểu tiện và Đại tiện với số tiền lần lượt là 2.000 đồng và 3. 000 đồng (đính kèm hình ảnh). Sau khi có phản ánh của Ông/Bà, đơn vị đã mời bà Hồ Thị Loan là người phụ trách nhà vệ sinh lên làm việc, theo bà Loan trình bày vì có việc bận đột xuất nên có nhờ người khác thu thay, do người đó không biết nên tưởng Ông/Bà đi đại tiện nên thu với số tiền 3.000 đồng.

Xí Nghiệp Bến Xe Phía Bắc thuộc Công ty Cổ Phần Bến Xe Huế xin chân thành cám ơn câu hỏi của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được câu hỏi, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:51 18/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Mấy cái này thật quá nhảm, các bán mở cái bến xe thì phải có nvs cho khách đi, đi xe mất tiền rồi đi vs cũng mất thêm tiền. Mà nói thật cái nvs bẩn đến mức k còn chỗ nào đành phải đi ở đó.
CDTC (1) - 13:43 16/10/2020
Huế là một trong những thành phố du lịch hàng đầu việt nam, là một đô thị thônh minh, đón hàng triệu triệu lược khách trong và ngoài nước hàng năm. vậy mà các bến xe bến thuyền lại không có nổi một cái nhà WC công cộng nào cho khách. kiến nghị các cơ quan tổ chức có liên quan xem xét lại vấn đề này. đây là vấn đề thiết yếu và rất quan trọng với mỗi du khách khi đến Huế...
CDTC (2) - 08:29 20/11/2020
tôi đồng ý với với ý kiến của bạn.lãnh đạo tỉnh nên xem xét vấn đề này.
CDTC (3) - 00:06 14/12/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505