Phản ánh, kiến nghị
Nhiều năm nay bóng đèn trước nhà 75 Sóng Hồng lắp mà không cho đỏ. Đây là nốt giao thông khá nguy hiểm, là ngã tư Nguyễn Duy Luật - Sóng Hồng, xe cộ chạy qua về thường xuyên với lưu lượng khá lớn, ngay tại vị trí này đã xảy ra rất nhiều vụ tai nạn lớn và nhỏ. Đề nghị cơ quan chức năng sớm vào cuộc.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 34
Ngày gửi: 19:26 22/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy đã cho kiểm tra và sửa chữa đèn hỏng tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:20 28/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Xử lý rất kịp thời đã tạo được niềm tin trong nhân dân phường.
CDTC (1) - 09:49 28/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505