Phản ánh, kiến nghị
Khu vực cấm nhưng xe đỗ rất nhiều trông rất lộn xộn. Người đi bộ phải đi xuống lòng đường. Phía trước cổng số 8 Bệnh viện quốc tế trung ương Huế. Thiết nghĩ cơ quan đô thị phường nên giải quyết vấn nạn trả lại lề đường cho người đi bộ. Xin chân thành cảm ơn.
1/7
1
2
3
4
5
6
7
Lượt xem: 132
Ngày gửi: 09:15 22/07/2020
Hạn xử lý: 31/07/2020
Kết quả xử lý
Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vĩnh Ninh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường tiến hành khảo sát để kẻ vẽ nơi để xe tại vỉa hè đường Ngô Quyền nhằm đảm bảo việc sắp xếp xe trên vỉa hè được gọn gàng, tạo mỹ quan đô thị và góp phần đảm bảo tình hình trật tự đô thị tại tuyến đường này.

Trong thời gian đến, UBND phường sẽ chỉ đạo Công an phường thường xuyên kiểm tra và xử lý đối với các trường hợp để xe không đúng nơi quy định tại tuyến đường Ngô Quyền để tạo vỉa hè thông thoáng cho người đi bộ.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/5
1
2
3
4
5
Ngày xử lý: 10:14 28/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505