Phản ánh, kiến nghị
Như chúng tôi đã phản ánh vào ngày 4/7/2020 cột điện ở vị trí 4/4 Nguyễn Kim Thành thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền: Đến nay cột điện vẫn nằm yên. Điện lực chỉ trả lời phương án và kinh phí di dời nhưng người dân chúng tôi muốn biết cụ thể THỜI GIAN DI DỜI CỘT ĐIỆN. Khi nào chúng tôi mới có giấc ngủ vào ban đêm khi xe cộ luôn qua về ở hố bom rầm rầm ngay cột điện. Khi nào con em chúng tôi qua về đây mới được an toàn. (Xin chú thích thêm là cột điện nằm trước mặt công viên, khu vui chơi giải trí, người qua lại tấp nập và bên cạnh các cơ quan chính của huyện).
1/2
1
2
Lượt xem: 81
Ngày gửi: 09:33 18/07/2020
Hạn xử lý: 29/07/2020
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Điện lực Quảng Điền đã phối hợp với chính quyền địa phương (chủ dự án) để thực hiện di dời cột điện sang vị trí mới và hoàn trả mặt bằng đúng quy định nhằm phục vụ mở đường nối với đường Nguyễn Kim Thành, việc thi công hoàn thành trong ngày 25/07/2020. (Kèm hình ảnh sau khi di dời cột điện)

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 21:36 29/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cột điện đã di dời mong hố bom sớm hoàn thành để thuận tiện cho xe cộ qua lại
CDTC (1) - 10:24 30/07/2020
Hố bom là gì bạn?
CDTC (3) - 13:46 08/08/2020
Cám ơn Công ty Điện lực đã khắc phục nhanh cho bà con
CDTC (2) - 22:47 30/07/2020
Cám ơn
CDTC (4) - 23:23 01/10/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505