Phản ánh, kiến nghị
Đèn chiếu sáng đường bị hỏng ở đường Điện Biên Phủ.
Đèn đường ở vị trí trước mặt nhà 183 Điện Biên Phủ, đối diện nhà 194 Điện Biên Phủ đã không hoạt động suốt hơn 2 tháng này. Đèn đường này cách đây 3 tháng đã thường xuyên bị hư và được sửa nhiều lần, tuy nhiên tại lần hư hỏng cách đây 2 tháng thì đèn bị tháo ra và tới tận bây giờ vẫn chưa được sửa lại.
Kính mong cơ quan chức năng điều tra, xử lý.
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 20:19 17/07/2020
Hạn xử lý: 28/07/2020
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà!

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, sáng ngày 27/07/2020 Công ty đã thay thế bóng đèn trên.

Công ty chân thành cám ơn Ông/Bà đã quan tâm phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 13:42 27/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505