Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường tại số 08 Nguyễn Thức Tự, A Lưới không đỏ ( gần Trường cấp 3 ). Kính báo cơ quan chức năng kiểm tra.
Lượt xem: 33
Ngày gửi: 08:18 12/07/2020
Hạn xử lý: 22/07/2020
Kết quả xử lý
UBND huyện A Lưới

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới đã tiến hành kiểm tra. Qua kiểm tra thực tế, UBND huyện trả lời Ông/Bà như sau:

- Nội dung phản ánh của công dân là Đúng.

- UBND huyện đã chỉ đạo Ban Quản lý Công trình công cộng và Dịch vụ công ích rà soát lại toàn bộ hệ thống đèn chiếu sáng các tuyến đường trong phạm vi quản lý (trong đó có khu vực số 08 Nguyễn Thúc Tự, A Lưới) để tổng hợp và thuê xe thang sửa chữa. Dự kiến thời gian hoàn thành trong tháng 08. 

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:42 16/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505