Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh lần 3,đèn đường ngay đầu kiệt 32 Võ Duy Ninh, Phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ vẫn chưa sáng. Trời mưa đường ngập nước rất nguy hiểm khi tham gia giao thông.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 34
Ngày gửi: 21:26 11/07/2020
Hạn xử lý: 22/07/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy tiến hành kiểm tra. Hiện nay phòng Quản lý đô thị đã sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng tại vị trí trên.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới. 

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:23 18/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505