Phản ánh, kiến nghị
Quán ăn vỉa hè hoạt động không đúng giờ quy định (02h00) làm ảnh hưởng đến sinh hoạt chung của các hộ xung quanh, địa chỉ 129 Nguyễn Trãi, phường Thuận Hòa, Thành Phố Huế.
Lượt xem: 254
Ngày gửi: 19:04 07/07/2020
Hạn xử lý: 16/07/2020
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã mời chủ quán bánh canh đến làm việc, xử phạt vi phạm hành chính và cam đoan không tái phạm. (Đính kèm biên bản và biên lai)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 15:39 08/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
2h sáng thì đường có ai mà đi , trong khi đó xung quanh toàn ki ốt có hộ dân đâu mà ồn ào , 2 ôn mệ già bán kiếm thêm thu nhập buổi khuya thôi mà , sao cứa cầm điện thoại quay rồi chụp đăng lên làm phiền cơ quan chức năng vậy , hay sống thoáng cho đời thanh thản đi bạn à
CDTC (1) - 12:04 09/07/2020
người ta cực khổ mới kiếm sống giờ đó, làm gj cũng có tình một chút
CDTC (2) - 15:48 09/07/2020
Có nhiều người rảnh quá không có việc gì làm,cứ thích đi soi mói người khác
CDTC (3) - 15:49 09/07/2020
nếu việc kinh doanh ít ảnh hưởng chung thì chính quyền cũng nên du di một tí, ai cũng cần môi trường để "kiếm cơm" cả mà .....
CDTC (4) - 22:34 09/07/2020
Không có lương tâm!
CDTC (5) - 09:13 10/07/2020
Tưởng ăn nhậu ồn ào chứ đây họ bán quán ăn thôi thì để cho họ buôn bán kiếm tí cơm cháo, người gì đâu mà ghê gớm vậy
CDTC (6) - 15:12 10/07/2020
Họ bán đêm khuya cho những người đi buôn bán buổi đêm đói bụng, hoặc những người đi tập thể dục. Hay là muốn triệt tiêu quán này để mình mở ra bán? Nhưng bạn ơi : LUẬT NHÂN QUẢ vẫn có đấy
CDTC (7) - 23:07 10/07/2020
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (8) - 07:14 11/07/2020
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (9) - 21:17 11/07/2020
hi vọng chính quyền linh động để người dân được buôn bán !
CDTC (10) - 08:45 13/07/2020
Trang:12
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505