Phản ánh, kiến nghị
Công ty Cẩm Vân (phân phối bia huda). Địa chỉ: 22 Nguyễn Văn Linh - phường An Hòa. Hàng ngày thường đổ xe tải lớn ngay đường và dùng xe nâng xuống hàng ngay giữ đường, gây ách tắc giao thông nghiêm trọng, lấn chiếm lòng lề đường xuất nhập hàng, làm kho bãi. Kiến nghị cơ quan chức năng xử lý tình trạng trên. Anh chụp lúc 14h00 ngày 6-7-2020.
Lượt xem: 88
Ngày gửi: 09:39 07/07/2020
Hạn xử lý: 21/07/2020
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường An Hoà đã chỉ đạo Công chức Địa chính - Xây dựng phối hợp với Tổ quản lý đô thị phường tiến hành kiểm tra, xử lý. Qua đó, UBND phường đã lập biên bản làm việc yêu cầu chủ doanh nghiệp (DN Cẩm Vân) dọn dẹp toàn bộ hàng hóa để trái phép trong hành lang an toàn đường bộ, các xe tải thường xuyên ra vào phải đậu đổ gọn gàng không gây ảnh hưởng đến an toàn giao thông cho người đi đường. Chủ doanh nghiệp Cẩm Vân cam kết thực hiện các yêu cầu nói trên, nếu vi phạm thì sẽ bị xử lý theo quy định của pháp luật. (Đính kèm cam kết, hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:50 21/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505