Phản ánh, kiến nghị
Chất thải tập kết không đúng qui định trên vỉa hè đường Cần Vương, phường An Hoà (Trước mặt dự án xây dựng Trung tâm phục hồi chức năng). Kính đề nghị quý cơ quan liên quan quan tâm rà soát, xử lý. Trân trọng cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 84
Ngày gửi: 09:22 07/07/2020
Hạn xử lý: 17/07/2020
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 08/7/2020, UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính – Xây dựng và Tổ Quản lý đô thị phường đã tiến hành kiểm tra, qua đó đã yêu cầu hộ sửa chữa ô tô tại đây thu dọn các lốp xe cũ và không tiếp tục tập kết tại vị trí này nhằm đảm bảo vệ sinh môi trường, nếu vi phạm UBND phường sẽ xử lý theo quy định. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:06 09/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Chất thải còn dưới lòng đường như vậy mà địa phương không quan tâm xử lý. Trân trọng đã tiếp nhận ý kiến của công dân.
CDTC (1) - 22:21 09/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505