Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng rãi tờ rơi quảng cáo cho vay tiền vẫn còn xảy ra tại khu vực Phường Kim Long. Ảnh chụp lúc 7g ngày 6/7/2020 tại ngã ba đường Vạn Xuân - Phạm Thị Liên. Phường Kim Long, thành phố Huế. Đề nghị các đơn vị liên quan kiểm tra xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 26
Ngày gửi: 07:36 06/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo Đội Cảnh sát kinh tế tiến hành, xác minh xử lý theo quy định của pháp luật, ra quyết định xử phạt vi phạm hành chính đối với Trần Văn Tú số tiền 10.500.000 đồng. (Đính kèm quyết định xử phạt vi phạm hành chính)

Công an thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 17:36 29/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505