Phản ánh, kiến nghị
Gia đình ông Võ Hà vẫn chưa hoàn trả bến sông cho thôn xóm, còn bày hàng buôn bán bít cả lối đi, lấn chiếm vỉa hè. Mong cơ quan chức năng xử lý triệt để, để trả lại đường xóm bến sông cho thôn xóm. Xin cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 72
Ngày gửi: 12:06 05/07/2020
Hạn xử lý: 15/07/2020
Kết quả xử lý
Xã Hương Vinh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Hương Vinh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND xã Hương Vinh đã làm việc với ông Võ Hà và đề nghị ông không được buôn bán lấn chiếm vỉa hè và ông phải dọn dẹp thông thoáng lối đi của bến sông. Đến nay ông Võ Hà đã thực hiện các nội dung đã cam kết như trên (có hình ảnh kèm theo).

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:10 14/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505