Phản ánh, kiến nghị
Số nhà 35/4/4/1 Phạm Thị Liên, phường Kim Long thường xuyên xả nước thải hầm cầu ra đường bốc mùi hôi thối ô nhiễm môi trường không chịu nổi! Kính gửi cơ quan chức năng xem xét giải quyết
1/3
1
2
3
Lượt xem: 68
Ngày gửi: 17:31 03/07/2020
Hạn xử lý: 14/07/2020
Kết quả xử lý
Phường Kim Long

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Kim Long kiểm tra như sau:

UBND phường đã tiến hành kiểm tra, qua kiểm tra UBND phường xác nhận hộ gia đình có thải nước thải ra đường, tuy nhiên là nước giặt, phơi áo quần, không phải nước thải của hầm cầu. UBND phường đã nhắc nhở đối với hộ gia đình không được thải nước thải ra đường, nếu còn tái diễn sẽ xử lý theo quy định của pháp luật. (Đính kèm biên bản)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 09:50 13/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505