Phản ánh, kiến nghị
Trên vỉa hè đường Sóng Hồng, phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy (gần Phòng Giáo dục - đào tạo) cây cỏ mọc um tùm, mất mỹ quan đô thị. Kính đề nghị quí cơ quan liên quan quan tâm, rà soát, kiểm tra, xử lý. Trân trọng cám ơn.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 60
Ngày gửi: 14:25 02/07/2020
Hạn xử lý: 13/07/2020
Kết quả xử lý
Phường Phú Bài

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Bài kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường Phú Bài cử cán bộ trực tiếp về khu vực Ông/Bà phản ánh. Đối với vấn đề vệ sinh môi trường, thực hiện đề án Chủ nhật xanh UBND phường Phú Bài chỉ đạo Tổ dân phố huy động bà con nhân dân tổng dọn vệ sinh ở khu vực này. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:49 22/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trân trọng
CDTC (1) - 10:51 22/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (12)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505