Phản ánh, kiến nghị
Chất thải sinh hoạt người dân đổ không đúng quy định tại cuối đường Hoàng Quốc Việt kéo dài (gần khu đô thị Phú Mỹ An). Kính đề nghị quý cơ quan chức năng quan tâm kiểm tra, xử lý, có giải pháp quản lý để người dân không tái diễn vi phạm. Trân trọng cám ơn.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 74
Ngày gửi: 07:19 29/06/2020
Hạn xử lý: 17/07/2020
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Khu vực phát triển đô thị; Phường An Đông

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Đông kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường An Đông đã phối hợp thực hiện Ngày Chủ Nhật Xanh tiến hành dọn dẹp vệ sinh trên tuyến đường Hoàng Quốc Việt nối dài tại vị trí mà người dân phản ánh. Đồng thời kết hợp cắm bảng Cấm đổ rác, tuyên truyền, hường dẫn người dân đổ rác đúng nơi quy định. Trong thời gian tới, UBND phường sẽ tiếp tục tăng cường công tác kiểm tra, giám sát trật tự đô thị vệ sinh môi trường trên địa bàn phường, xử lý nghiêm những trường hợp đổ rác thải không đúng quy định, đảm bảo vệ sinh môi trường, mỹ quan đô thị trên địa bàn phường.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:17 08/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trân trọng.
CDTC (1) - 22:36 22/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505