Phản ánh, kiến nghị
Đường Hai Bà Trưng vị trí trước số nhà 34 ở giữa đường có 1 ổ gà gây nguy hiểm cho các phương tiện qua lại nơi đây.
Đề nghị kiểm tra xử lý an toàn cho người dân.
Lượt xem: 98
Ngày gửi: 20:21 27/06/2020
Hạn xử lý: 08/07/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thành phố đã yêu cầu đơn vị thi công kiểm tra và sẽ đưa vào kế hoạch duy tu, sửa chữa, đảm bảo an toàn giao thông, hoàn thành trong tháng 7/2020.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn ý kiến phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:54 29/06/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (25)
FPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (17)
VNPT Thừa Thiên Huế (14)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
Công an tỉnh (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505